รวมข่าวประชาสัมพันธ์ รายละเอียด
เด็กชายก้องภพ ไชยโกษ (น้องอุลตร้า) ได้เข้าร่วมการแข่งขันเทควันโด รายการ E-SAN PREMIER LEAGUE TAEKWON
เผยแพร่เมื่อวันที่ : 22 พ.ค. 2566โดย : นายกฤษฎา สารการ
ขอแสดงความยินดีด้วยกับ เด็กชายก้องภพ ไชยโกษ (น้องอุลตร้า) นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1 ได้เข้าร่วมการแข่งขันเทควันโด รายการ E-SAN PREMIER LEAGUE TAEKWONDO ได้รับเหรียญทอง (GOLD MEDAL) รุ่น ต่อสู้ คลาส C รุ่นอายุไม่เกิน 6 ปี น้ำหนัก 18-20 กก. DION TKD UBON วันที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม
ลิงค์ภายใน
![Owl Image](images/owl1.jpg)
![Owl Image](images/owl2.jpg)
![Owl Image](images/owl3.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)