รวมผลงานและความสำเร็จ รายละเอียด
ศิษย์เก่าดีเด่นประจำปี 2566
เผยแพร่เมื่อวันที่ : 21 ธ.ค. 2566โดย : นางสาวภณชล อัศมนศักดา
ขอแสดงความยินดี คุณครูขจรศักดิ์ แฝงโกฏิ ที่ได้รับคัดเลือกศิษย์เก่าดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2566 “ด้านความสำเร็จในหน้าที่การงาน” โดยคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี ปีที่เข้าศึกษา 2553 ปีที่จบการศึกษา 2557 #สาขาวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ (ชื่อหลักสูตรปัจจุบัน : #ทัศนศิลป์)
- การศึกษาระดับปริญญาตรี จาก วิทยาลัยครูอุบลราชธานี ศิลปศาสตร์บัณฑิต (ศศ.บ.) สาขาวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ พ.ศ.2557
- Art Director ตะวันแดงมหาชน สาขาอุบลราชธานี สาขาเชียงใหม่ สาขาเชียงราย
- ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านนาเจริญ อ.พิบูลมังสาหาร จ.อุบลราชธานี
- ปัจจุบัน พนักงานในสถาบันอุดมศึกษา สังกัดโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี ตำแหน่งครูสาขาวิชาศิลปะ
- ได้รับโล่รางวัลครูผู้สอนนวัตกรรมดีเด่น ประจำปี 2564 จาก โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
-----------------------------
//ขอบคุณข้อมูลจาก//กิจกรรมเปิดบ้านมนุษยศาสตร์ฯ ทักษะวิชาการ #MICE #University “มนุษยศาสตร์สร้างสรรค์ สังคมศาสตร์สร้างสุข
เมื่อวันที่ 19-20 ธันวาคม 2566 ณ หอประชุมไพรพะยอม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
![](schoolmin/ckeditor/upload/files/1703139236_S__236363780.jpg)
ลิงค์ภายใน
![Owl Image](images/owl1.jpg)
![Owl Image](images/owl2.jpg)
![Owl Image](images/owl3.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)